Mótaskrá 2018

 

Ath. öll innanfélagsmót eru opin nema annað sé tekið fram.

Mótaskrá 2018

DagsVikudagurKl.SkotgreinMótsheitiAnnað
17. febLau10:00Sport skammbyssaLandsmót STÍ Úrslit
18. febSun10:00Gróf skammbyssaLandsmót STÍ
Akureyrar-
meistaramót
Úrslit
30. aprílFös14:00LoftgreinarPáskamót Úrslit
31. aprílLau10:00
12:00
Riffilgreinar
Páskamót Úrslit
31. aprílLau12:00Compak Sporting
50 dúfna mót
PáskamótÚrslit
1. maíÞri13:00LoftgreinarAkureyrar-
meistaramót
Úrslit
24. maíFim19:00SkeetVormótÚrslit
25. maíFös19:00Compak SportingStóra vormótiðÚrslit

4. júní Mán19:00Stöðluð skammbyssaAkureyrar-
meistaramót
Úrslit
7. júníFim19:00BR50VormótÚrslit
9.-10. júníLau10:00Compak SportingÍslandsmótÚrslit
14. júníFim19:00Hreyndýra-
skífumót
Úrslit
20. júníMið19:00Silhouette22.LR riffilmótÚrslit
23. júníLau19:00Compak SportingArtic ShootingSkráning
3. júlíÞri19:00Compak SportingByrjendamót
50 dúfur
Úrslit
4. júlíMið19:00SkeetByrjendamót
50 dúfur
Úrslit
5. júlíFim19:00BR50SumarmótÚrslit
7.-8. júlíLau10:00SkeetLandsmót
11. júlíMið19:00SkeetMinningarmót um
Björn Stefánsson
12. júlíFim19:00Benchrest 200 m
25 skot
Úrslit
13. júlíFös19:00Compak SportingMinningarmót um
Gísla Ólafsson
Úrslit
19. júlíFim19:00Veiðirifflamótið
9 skot
Úrslit
31. júlíÞri19:00VFS veiðirifflar 200m
15 skot
Úrslit
1. ágústMið18:00Skeet - 75 dúfurAkureyrar-
meistaramót
2. ágústFim18:00Compak SportingAkureyrar-
meistaramót
9. ágústFim18:00BR50Akureyrar-
meistaramót
Úrslit
16. ágústFim18:00SilhouetteAkureyrar-
meistaramót
Úrslit
18. ágústLau13:00Blandað haglabyssumótVeiðiríkismótið
21. ágústÞri18:00Trap - 50 dúfurAkureyrar-
meistaramót
29. sept.Lau10:00Ak. meist.mót BenchrestAkureyrar-
meistaramót
Úrslit
30. sept.Sun11:00Sport skammbyssaAkureyrar-
meistaramót
Úrslit
6. októberLau10:00LokahófEnglish Sporting og þríþraut kúlugreina.Skráning
Lau14:00English SportingStóra rjúpnamótiðSkráning
31. des.MánVeiðirifflar
10 skot
Áramótamót

Eldri mótaskrá

Mótaskrá 2017

Mótaskrá ársins 2017
Dags.:Viku-dagur:Mót:Hefst kl.:Skotgrein:Stærð:Úrslit:
28.marÞriByrjendamót í loftskammbyssu20:00Loftskammbyssa1/2 mótÚrslit
15.aprLauPáskamót, óbreyttir veiðirifflar11:00VFS 100 m. Tvífótur + afturpúði2 x 5Úrslit
15.aprLauPáskamót skeet11:00Skeet75Úrslit
15.aprLauPáskamót opinn flokkur13:00VFS 100m Tvífótur + afturpúði2 x 5Úrslit
15.aprLauPáskamót VFS15:00Benchrest HV 6,123 kg25Úrslit
22.aprLauAkureyrarmeistaramót í staðlaðri skammbyssu13:00Stöðluð skammbyssa22LR - 60 skotÚrslit
23.aprSunAkureyrarmeistaramót í sportskammbyssu13:00Sportskammbyssa22LR - 60 skotÚrslit
13.maí-14.maíLau-SunLandsmót STÍ10:00Skeet125+60Úrslit
1.júnFimVormót BR5019:00BR 5025Úrslit
3.júnLauVormót Skeet16:00Skeet50
9.júnFösStóra vormótið Sporting19:00Sporting50Úrslit
10.júnLauVeiðirifflar 100 m VFS óbreyttir13:00Veiðirifflar tvífótur + afturpúði3 x 5Úrslit
10.júnLauVeiðirifflar 100 m VFS breyttir rifflar14:00VFS 100 m. Tvífótur + afturpúði3x5Úrslit
22.júnFimSumarmót Silhouette19:00Silhouette20Úrslit
24.júnLauArctic shooting18:00Sporting50 + finalÚrslit
28.júnMiðByrjendamót Skeet19:00Skeet~50Úrslit
5.júlMiðSumarmót BR5019:00BR 5025Úrslit
7.júlFösByrjendamót Sporting19:00Sporting50Úrslit
08.júl-09.júlLau-SunNorðurlandsmeistaramót open10:00Skeet125 +finalÚrslit
9.júlSunEldhafsmótið16:00Sporting-trap75Úrslit
12.júlMiðSumarmót Skeet19:00Skeet50
13.júlFimMinningarmót Gísla Ólafssonar19:00Sporting50 + final
14.júlFösVeiðirifflamótið19:00Veiðirifflar, þríþraut, 200, 150 og 100m3 x 3Úrslit
20.júlFimVeiðirifflar VFS 200 m19:00VFS 200 m
opinn flokkur, tvífótur og afturstuðningur leyfður
3 x 5Úrslit
8.ágúÞriAkureyrarmeistaramót í Skeet19:00Skeet75
10.ágúFimAkureyrarmeistaramót í BR5018:00BR 5025+25
13.ágúSunVeiðiríkismótið16:00Blandað haglabyssumót3 hringir
17.ágúFimAkureyrarmeistaramót í Silhouette18:00Silhouette20
18.ágúFösAkureyrarmeistaramót í Sporting18:00Sporting75Úrslit
19.ágúLauAkureyrarmeistaramót í Trap16:00Trap75Úrslit
24.ágúFimBR-HV Grúppur 200 m18:00BR HV25
októberLokahóf kúlugreinarÚrslit
30. desÁramótamót riffillÚrslit

Eldri mótaskrár