Mótaskrá 2018

DagsVikudagurKl.SkotgreinMótsheitiAnnað
17. febLaugardagur10:00Sport skammbyssaLandsmót STÍÚrslit
18. febSunnudagur10:00Gróf skammbyssaLandsmót STÍ
Akureyrarmeistaramót
Úrslit
30. aprílFöstudagur 14:00LoftgreinarPáskamót Úrslit
31. aprílLaugardagur10:00
12:00
Riffilgreinar
Kl. 10 Óbreittir veiðirifflar: skotið á tvö spjöld á 100 m.
af tvífæti og afturpúði leyfður.
kl.12 Breyttir veiðirifflar/tactical/custom: skotið á 2 blöð VFS á 200 m.
Benchrest keppni: skotið er 25 skotum á 100 m.
Gilda reglur um keppni í HV flokki. Rifflar allt að 6,123 kg.
Byrjar kl 14.00 eða þegar veiðiriffla flokkurinn er búinn.
Páskamót Úrslit
31. aprílLaugardagur12:00Compak Sporting
50 dúfna mót
PáskamótÚrslit

Eldri mótaskrá

Mótaskrá 2017

Mótaskrá ársins 2017
Dags.:Viku-dagur:Mót:Hefst kl.:Skotgrein:Stærð:Úrslit:
28.marÞriByrjendamót í loftskammbyssu20:00Loftskammbyssa1/2 mótÚrslit
15.aprLauPáskamót, óbreyttir veiðirifflar11:00VFS 100 m. Tvífótur + afturpúði2 x 5Úrslit
15.aprLauPáskamót skeet11:00Skeet75Úrslit
15.aprLauPáskamót opinn flokkur13:00VFS 100m Tvífótur + afturpúði2 x 5Úrslit
15.aprLauPáskamót VFS15:00Benchrest HV 6,123 kg25Úrslit
22.aprLauAkureyrarmeistaramót í staðlaðri skammbyssu13:00Stöðluð skammbyssa22LR - 60 skotÚrslit
23.aprSunAkureyrarmeistaramót í sportskammbyssu13:00Sportskammbyssa22LR - 60 skotÚrslit
13.maí-14.maíLau-SunLandsmót STÍ10:00Skeet125+60Úrslit
1.júnFimVormót BR5019:00BR 5025Úrslit
3.júnLauVormót Skeet16:00Skeet50
9.júnFösStóra vormótið Sporting19:00Sporting50Úrslit
10.júnLauVeiðirifflar 100 m VFS óbreyttir13:00Veiðirifflar tvífótur + afturpúði3 x 5Úrslit
10.júnLauVeiðirifflar 100 m VFS breyttir rifflar14:00VFS 100 m. Tvífótur + afturpúði3x5Úrslit
22.júnFimSumarmót Silhouette19:00Silhouette20Úrslit
24.júnLauArctic shooting18:00Sporting50 + finalÚrslit
28.júnMiðByrjendamót Skeet19:00Skeet~50Úrslit
5.júlMiðSumarmót BR5019:00BR 5025Úrslit
7.júlFösByrjendamót Sporting19:00Sporting50Úrslit
08.júl-09.júlLau-SunNorðurlandsmeistaramót open10:00Skeet125 +finalÚrslit
9.júlSunEldhafsmótið16:00Sporting-trap75Úrslit
12.júlMiðSumarmót Skeet19:00Skeet50
13.júlFimMinningarmót Gísla Ólafssonar19:00Sporting50 + final
14.júlFösVeiðirifflamótið19:00Veiðirifflar, þríþraut, 200, 150 og 100m3 x 3Úrslit
20.júlFimVeiðirifflar VFS 200 m19:00VFS 200 m
opinn flokkur, tvífótur og afturstuðningur leyfður
3 x 5Úrslit
8.ágúÞriAkureyrarmeistaramót í Skeet19:00Skeet75
10.ágúFimAkureyrarmeistaramót í BR5018:00BR 5025+25
13.ágúSunVeiðiríkismótið16:00Blandað haglabyssumót3 hringir
17.ágúFimAkureyrarmeistaramót í Silhouette18:00Silhouette20
18.ágúFösAkureyrarmeistaramót í Sporting18:00Sporting75Úrslit
19.ágúLauAkureyrarmeistaramót í Trap16:00Trap75Úrslit
24.ágúFimBR-HV Grúppur 200 m18:00BR HV25
októberLokahóf kúlugreinarÚrslit
30. desÁramótamót riffillÚrslit

Eldri mótaskrár